ผลิตภัณฑ์
บ้าน

เครื่องทดสอบไฟเบอร์

เครื่องวัดกำลัง pon แบบใช้มือถือ x5006

สินค้าใหม่

เครื่องวัดกำลัง pon แบบใช้มือถือ x5006

สำหรับความยาวคลื่น 1310,1490,1550 นาโนเมตรบนเส้นใย

พอร์ตสื่อสาร usb ช่วยให้ถ่ายโอนข้อมูลไปยังพีซี

ความสะดวกสบายสำหรับการตั้งค่าเกณฑ์


  • ไม่มีรายการ:

    X-5006
  • ราคา:

    $400
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:

    CHINA
  • สี:

    Standard
  • การจัดส่งสินค้าพอร์ต:

    Shanghai/Shenzhen
  • เวลานำ:

    3 working days
รายละเอียดสินค้า

pon power meter x-5006


pon power meter x-5006 เป็นเป้าหมายที่แอปพลิเคชัน fttx และการบำรุงรักษา สามารถทดสอบและประเมินสัญญาณเสียงข้อมูลและวิดีโอพร้อมกันได้ เป็นเครื่องมือที่จำเป็นและยอดเยี่ยมสำหรับการก่อสร้างและบำรุงรักษาโครงการ xpon


PON power meter X-5006


คุณสมบัติ

  • การวัดพร้อมกันที่ epon / gpon / gepon สำหรับ 1310nm, 1490nm, 1550nm บนเส้นใย
  • ใช้ในการวัดโหมดต่อเนื่องของ 1310nm ต้นน้ำ
  • ความสะดวกสบายสำหรับการตั้งค่าขีด จำกัด ซึ่งสามารถตั้งค่าขีด จำกัด บนเครื่องทดสอบ
  • พอร์ตสื่อสาร usb ช่วยให้ถ่ายโอนข้อมูลไปยังพีซี
  • เสนอชุดเกณฑ์ที่แตกต่างกันรวมสูงสุด 10 ชุด
  • การสอบเทียบด้วยตนเองของผู้ใช้สามารถเรียกดูได้ในคอมพิวเตอร์ผ่านซอฟต์แวร์
  • ฟังก์ชั่นปิดอัตโนมัติ 10 นาทีสามารถเปิดใช้งานหรือปิดการใช้งานด้วยการใช้งานปุ่มกด


รายละเอียด

ความยาวคลื่น

1310nm

1490nm

1550nm

ผ่านโซน (นาโนเมตร)

1260 ~ 1360

1470 ~ 1505

1535 ~ 1570

แยก (db)

& gt; 40 @ 1490

& gt; 30 @ 1310

& gt; 40 @ 1310

แยก (DB)

& gt; 40 1550

& gt; 40 @ 1559

& gt; 40 @ 1490

ช่วงการวัด (dbm)

-40 ~ + 10

-40 ~ + 10

-40 ~ + 20

ความแม่นยำในการวัด

ความไม่แน่นอนในธรรมชาติ (db)

± 0.5

เชิงเส้น (DB)

± 0.1

ผ่านการสูญเสียการแทรก (db)

& lt; 1.5

ข้อมูลทั่วไป

ประเภทเครื่องตรวจจับ

InGaAs

ขั้วต่อแสง

fc / sc ใช้แทนกันได้

ประเภทเส้นใย

9 / 125um

แสดง

จอแอลซีดี: 128 * 64

หน่วยวัด

DB / DBM / XW

ความละเอียด (db)

0.01

แหล่งจ่ายไฟ

3 แบตเตอรี่ aa1.5v

อุณหภูมิการทำงาน (℃)

-10 ~ 60

อุณหภูมิการจัดเก็บ (℃)

-25 ~ 70

มิติ (มม)

200 x90 x50

น้ำหนัก (g)

285


อุปกรณ์มาตรฐาน

ไม่ ชิ้น
1 pon power meter
2 คู่มือ
3 กระเป๋าหิ้วนุ่ม
4 แบตเตอรี่ 1.5v
5 สำลี


ทำไมถึงเลือกพวกเรา

1 คุณภาพของผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้

1) โรงงานที่มี iso9001: 2015 ระบบการจัดการคุณภาพ

2) กระบวนการควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวดจากวัสดุเพื่อผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปและแพคเกจ

3) การทดสอบ 100% และการตรวจสอบประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์และแพคเกจก่อนส่งมอบ


2 ความพึงพอใจบริการหลังการขาย

1) การสนับสนุนทางเทคนิคตลอดชีวิต ปัญหาใด ๆ ในระหว่างการใช้เราจะให้คำแนะนำในการแก้ปัญหา

2) ข้อเสนอแนะอย่างรวดเร็ว โดยปกติแล้วลูกค้าจะได้รับคำตอบของเราภายใน 1 ชั่วโมงล่าสุดจะไม่เกิน 10 ชั่วโมง

3) ระยะเวลารับประกัน 24 เดือน ภายในระยะเวลารับประกันการซ่อมและเปลี่ยนทั้งหมดฟรี

4) ค่าใช้จ่ายที่เหมาะสมสำหรับการซ่อมแซม & amp; การแทนที่ ตามประสบการณ์ของเราปัญหาส่วนใหญ่สามารถแก้ไขได้โดยการดำเนินการของเมนูเครื่องผ่านทางคำแนะนำระยะไกลของเราไม่จำเป็นต้องซ่อมหรือเปลี่ยน


3 ผู้นำเทคโนโลยีอุตสาหกรรม

1) ประสบการณ์มากกว่า 20 ปีในสาขา พัฒนาต่อไป & amp; อัพเกรดเทคโนโลยีใหม่

2) แกนเส้นใยล่าสุดเทคโนโลยีการจัดตำแหน่งหลักมาตรฐานอุตสาหกรรมระดับสูง ออกแบบ.

3) ชนิดที่แตกต่างกันต่อเชือกฟิวชั่นครอบคลุมทุกการใช้งานประกบไฟเบอร์


4 กำลังการผลิตที่แข็งแกร่ง

1) มีการผลิตเครื่องจักรมากกว่า 10,000 เครื่องทุกปี

2) จัดหาผลิตภัณฑ์ไปยังกว่า 50 ประเทศและโซนในโลก

3) oem / odm สามารถใช้ได้


เราจริงใจรอคอยที่จะสร้างความสัมพันธ์ทางธุรกิจกับคุณ!


ขอใบเสนอราคาฟรี

ตอนนี้ผลิตภัณฑ์และบริการของ Shinho ถูกนำไปใช้อย่างกว้างขวางกับวิศวกรรมการสื่อสาร, เครือข่ายภายในบ้าน, การผลิตอุปกรณ์ออปติคอล, การวิจัยทางวิทยาศาสตร์ ฯลฯ พวกเขาจะถูกส่งออกไปยังยุโรป, อเมริกาเหนือ, แอฟริกา, อเมริกาใต้และประเทศอื่น ๆ ในเอเชีย คำถามใด ๆ โปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อเรา!

สินค้าที่เกี่ยวข้อง
OTDR
โหมดเดียวมือถือมัลติโหมด otdr x60

สามารถตอบสนองความต้องการการทดสอบ FTTx ได้ สามารถเลือกความยาวคลื่นได้หลายแบบ หน้าจอสัมผัสขนาดใหญ่ + ปุ่มลัดใช้งานง่าย การออกแบบปลอกแข็ง, กันฝุ่นและกันกระแทก

เครื่องวัดพลังงาน
เครื่องวัดพลังงานแสงแบบใช้มือถือ x5001

การวัดพลังงานในหน่วย dBm หรือ mw และการสูญเสียการแทรกในหน่วย dB เวลาในการทำงานต่อเนื่องมากกว่า 240 ชั่วโมง นำไปใช้กับการบำรุงรักษาในเทเลคอม & amp; CATV, ห้องปฏิบัติการทดสอบไฟเบอร์ออปติกและอื่น ๆ

OTDR
โหมดเดียวมือถือมัลติโหมด otdr x50

การออกแบบแบบบูรณาการสมาร์ทและทนทาน ระดับการป้องกัน IP65, กลางแจ้งที่ปรับปรุง หน้าจอ LCD ป้องกันแสงสะท้อนขนาด 7 นิ้ว PON ออนไลน์โมดูลทดสอบ (1625nm) เป็นตัวเลือก โมดูลทดสอบ MMF (850 / 1300nm) เป็นทางเลือก รองรับจอแสดงผลและอินพุตหลายภาษา

แหล่งกำเนิดแสงใยแก้วนำแสง
แหล่งกำเนิดแสงแบบใช้มือถือ x5002

850/1300nm, 1310/1550nm wavelength optional. การสร้างเสียง, 270hz, 1khz, 2khz ค่ากำลังส่งออกจะปรากฏขึ้นบนจอแสดงผลแอลซีดี

ไฟเบอร์แรนเจอร์
มือถือไฟเบอร์ออฟติคัลเรนเจอร์ x5005

ง่ายต่อการระบุตำแหน่งความผิดพลาด สามารถตรวจจับความผิดปกติของไฟเบอร์สูงสุด 8 รายการในการวัดแต่ละครั้ง การออกแบบการควบคุมความกว้างพัลส์อัตโนมัติเพื่อให้แน่ใจว่าใช้งานได้สะดวก

VFL
ตัวระบุความผิดที่มองเห็นได้ vfl x5003

ค่าคงที่ & amp; กำลังขับที่เสถียร ขนาดกระเป๋าและน้ำหนักเบาใช้งานง่าย เตือนแบตเตอรี่ต่ำเตือนผู้ใช้ให้เปลี่ยนแบตเตอรี่ในเวลาที่เหมาะสม

© ลิขสิทธิ์: Shanghai Shinho Fiber Communication Co., Ltd. สงวนลิขสิทธิ์.

ด้านบน

คุยตอนนี้

แชทสด

    ตอนนี้ผลิตภัณฑ์และบริการของ Shinho ถูกนำไปใช้อย่างกว้างขวางกับวิศวกรรมการสื่อสาร, เครือข่ายภายในบ้าน, การผลิตอุปกรณ์ออปติคอล, การวิจัยทางวิทยาศาสตร์ ฯลฯ พวกเขาจะถูกส่งออกไปยังยุโรป, อเมริกาเหนือ, แอฟริกา, อเมริกาใต้และประเทศอื่น ๆ ในเอเชีย คำถามใด ๆ โปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อเรา!